Jump to Main Content

Tymor 2009/10

Yma cewch edrych yn ôl ar ganlyniadau timau Clwb Peldroed Bethel yn Nhymor 2009/10

Tymor 2009/10

Dydd Sadwrn – 24 Ebrill 2010.

CPD Gwalchmai 2 CPD Bethel 2

Jamie Aindow 57 mins.
Kevin Davies (pen) 63 mins.

Dydd Sadwrn 17 Ebrill 2010

Holyhead Hotspur 0 CPD Bethel 5
Kevin Davies (2)
Sam Williams
Dyfan Coles
Gwion Williams

Dydd Mercher 7 EBRILL 2010.

CPD Bethel 4 CPD Gaerwen 2
Sam Williams 15 mins.
Kevin Davies 23 mins.
Dyfan Coles 53 mins.
Jamie Aindow 58 mins.

Dydd Sadwrn – 27 Mawrth 2010

CPD Gaerwen 0 CPD Bethel 3
Sam Williams 17/32 mins.
Dyfan Coles 54 mins.

Dydd Sadwrn – 20 Mawrth 2010
LEAGUE MATCHES.
CPD Llanystumdwy 0 CPD Bethel 0

Dydd Sadwrn – 13 MAWRTH 2010

CPD Bethel 5 v 3 Bangor University
Irfon Hughes 8
Andrew Davies 21
Dewi Caughter 58
Sam Williams 62
Gareth Griffiths 70

Dydd Sadwrn 6ed Mawrth 2010

CPD Bethel 1 v Caernarfon Wanderers 3
Kevin Davies 28 mins

Dydd Sadwrn 27 Chwefror 2010

CPD Bontnewydd 1- CPD Bethel 2
Gwion Williams 50 mins.
Jamie Aindow 75 mins.

Dydd Sadwrn 13 Chwefror 2010.

CPD Bethel 1 Holyhead Hotspur 5
Gareth Griffith 43 mins.

Dydd Sadwrn 6 Chwefror 2010.
CPD Bethel 3 CPD Porthmadog 3
Jamie Aindow 41 mins. Cai Jones 73/78/84 mins.
Sam Williams 53 mins.
Andrew Davies 59 mins.

Dydd Sadwrn 30 Ionawr 2010
CPD Bethel 1 v 2 Bodedern Athletic

Dydd Sadwrn 23 Ionawr 2010
CPD Bethel P CPD Gaerwen P (Ground unfit)

Dydd Sadwrn 16 Ionawr 2010
CPD Bethel P Caernarfon Wanderers P

Dydd Sadwrn 19 Rhagfyr 2009

CPD Llanystumdwy P CPD Bethel P

Dydd Sadwrn 12 Rhagfyr 2009

CPD Bethel 8 Llanfairfechan Town 1
Carl Roberts (pen) 11 mins.
Sam Williams 19/57 mins.
Terry Jones 30 mins.
Andrew Davies 38 mins.
Huw Owens 51/65 mins.
Rheon Parry 85 mins.

Dydd Sadwrn 5 Rhagfyr 2009

Beaumaris Town 2 CPD Bethel 2
Phil McGrath 64 mins.
Dyfan Coles 72 mins.

Dydd Sadwrn 28 Tachwedd 2009

CPD Bontnewydd P CPD Bethel P

Dydd Sadwrn 14 Tachwedd 2009.

CPD Bethel P Holyhead Hotspur P

Dydd Sadwrn Tachwedd 7fed 2009

CPD Bethel P - Caernarfon Wanderers P

Dydd Sadwrn 24Hydref 2009
NORTH WALES COAST FOOTBALL ASSOCIATION
INTERMEDIATE CUP ROUND ONE
Greenfield FC 1 - 0 CPD Bethel

Dydd Mawrth 13 Hydref 2009
Bangor University 2 CPD Bethel 3

Dydd Sadwrn 10 Hydref 2009.
JOHN SMITHS’ CWPAN GWYNEDD CUP ROUND ONE.
CPD Bethel 1 CPD Gaerwen 2

Huw Owen 70 mins.

Dydd Sadwrn 3 Hydref 2009.

Holywell Town 5 CPD Bethel 5
James Whitmore 29/40 mins.
Huw Owen 72/93 mins.
Kevin Davies 76 mins.

After extra time. Holywell Town win 4-1 on pens.

Dydd Sadwrn – 26 Medi 2009.
Bodedern Athletic 4 CPD Bethel 1
Sam Williams 25 mins.

Dydd Sadwrn – 19 Medi
CPD Bethel 2 v CPD Gaerwen 2
Andrew Davies 50 mins.
Carl Roberts (p) 90 mins.
After extra time. CPD Gaerwen win 3-1 on pens.

Sadwrn - 5ed Medi
Bethel 5 - Beaumaris Town 1
Huw Owens 18                .           
Sam Williams 26 & 85
Phil McGrath 68
Terry Jones 78

Mawrth y – 25 Awst 2009.
Bethel 4 - Porthmadog 0
Emlyn Roberts 47
Jamie Whitmore 55 & 65
Irfon Hughes 59

Mercher 19th Awst 2009
Pentraeth Nurseries 0 CPD Bethel 0

Sadwrn 15th Awst 2009
Gemau Cyngrhair 2.30pm
CPD Bethel 4 - 1 CPD Llanystumdwy

Jamie Whitmore 13 & 41
Sam Williams 26
Emlyn Roberts 86

 

 

23 Mehefin 2010

Buoudd y tîm yn fuddugol yn Nhlws yr Eco gan guro Llanberis o 1-0 yn y rownd derfynol gyda Gethin yn sgorio'r gôl fuddugol.

Bethel_Dan_9_Tlws_yr_Eco

12 Mehefin 2010

Llongyfarchiadau i'r chwaraewr yma ar ennill Chwaraewr y Twrnament yng nghystadleuaeth Dan 8 Llanfair Pwll.

 

Huw Gwynn - O Dan/Under 8

Canlynidau diweddar o dwrnamentau - CPI Bethel
Dydd Sadwrn 29 Mai 2010

Bethel 0 v Segontiwm 2

Bethel 1 v Cae Glyn 0

Bethel 5 v Bontnewydd 0

Bethel 0 v Nantlle Vale 1

Bethel 1 v Llandwrog 1

Sgorwyr: Gethin (3), Owain Thomas (2), Nathan (1) Huw (1)

Twrnamentau - CPI Bethel

Dydd Sadwrn Mai 1 2010

Bethel A 3 - Penrhos A 1

Nos Fawrth 20 Ebrill 2010

Bethel B 0 - Mynydd Tigers 2

Dydd Sadwrn 17 Ebrill 2010

Bethel B 3 - Penrhos B 0
Sgorwyr: Callum 2, Celt

Nos Fawrth 13 Ebrill 2010

Bethel B 0 - Segontiwm B 0

Dydd Sadwrn 10 Ebrill 2010

Bethel A 1 - Llanrug 3

Bethel B 3 - Bontnewydd 0

Bontnewydd 1 - Bethel 0

Dydd Sadwrn 27 Mawrth 2010

Bontnewydd A-0 - Bethel A-1
Deiniolen 0 - Bethel B 2

Dydd Sadwrn 20 Mawrth 2010

Bethesda A-0 Bethel A-1

Dydd Sadwrn 13 Mawrth 2010

Llandwrog 1 v Bethel B 0
Bethel A 0 v Llanberis 5

Dydd Sadwrn 06 Mawrth 2010

Bethesda 0 v Bethel B 2
Felinheli 0 v Bethel A 5

Dydd Sadwrn 27 Chwefror 2010

Bethel A 0 - Cae Glyn A 0

Dydd Sadwrn 13 Chwefror 2010

Nantlle Vale B 0 - Bethel B 1
SGORIWR: Owain Jones

Dydd Sadwrn 30 Ionawr 2010

Penrhos B 2 - Bethel B 2
SGORWYR: Cai Llwyd Jones, Huw Gwynn

Dydd Sadwrn 5 Rhagfyr 2009

Segontiwm B 0 - Bethel B 2
SGORIWR: Huw Gwynn (2)

Dydd Sadwrn 20 Tachwedd 2009

Llanberis 5 - Bethel A 0

Dydd Sadwrn 7 Tachwedd 2009

Bethel B 0 v Llandwrog 0

Bethel A 4 v Waunfawr 0
SGORWYR: Callum (3), Owain

Dydd Sadwrn 31 Hydref 2009
Cae Glyn B 0 - Bethel B 2
Scoriwr: Huw Gwynn (2)

Dydd Sadwrn 17 Hydref 2009
Bethel A 7 v Penrhos A 1 Gethin Jones(3), Owain Thomas(2), Owain Jones (1),Huw Gwynn (1)

Mynydd Llandegai 2 - Bethel B 1 (Huw Gwynn)

Dydd Sadwrn 10 Hydref 2009
Dan 9b - Bethel 5 v Llanrug 2

Dydd Sadwrn 3ydd Hydref 2009
Dan 9a Bethel 1 v Y Felinheli 1
Dan 9b Bethel 4 v Deiniolen 0


Dydd Sadwrn 26 Medi 2009
Dan 9 a - Cae Glyn 0 v Bethel 0

25 Mehefin 2010

Llwyddodd y tîm i gyrraedd rownd derfynol Tlws yr ECO. Colli o 1-0 yn erbyn Deiniolen oedd ei hanes ond llongyfarchiadau iddynt am wneud cystal.

20 Mehefin 2010

Llwyddodd y tîm i gyrraedd rownd derfynol Twrnament Bro Enlli. Colli o 1-0 fu ei hanes yn erbyn y tîm cartref ond llongyfarchiadau i'r tîm am wneud mor dda yn curo 8 gem yn ystod y diwrnod a cholli dim ond 2.

Bethel Dan 11

13 Mehefin 2010

Llongyfarchiadau i'r chwaraewr yma ar ennill Chwaraewr y Twrnament yng nghystadleuaeth Dan 10 Llanfair Pwll.

 

Sion Bullock - O Dan/Under 10

Nos Fercher 26 Mai 2010

Cae Glyn A 4 - Bethel A1
Sgoriwr: Gwion

Nos Fawrth 18 Mai 2010

Bethel A 1 - Segontiwm A1
Sgoriwr: Sion Alun

Nos Fawrth 18 Mai 2010

Bethel B 5 - Segontiwm B 5
Sgorwyr: Ruben (3), Shaun B, Dion

Nos Wener 14 Mai 2010

Llanrug A - Bethel A 3
Sgorwyr: Gwion (3)

Nos Fawrth 11 Mai 2010

Bethel A 3 - Nantlle Vale 2
Sgorwyr: Gwion (2), Iwan

Bethel B 0 - Bontnewydd 2

Nos Fercher 5 Mai 2010

Cae Glyn B3 - Bethel B 2
Sgorwyr: Shaun Owen, Ruben

Nos Fawrth 4 Mai 2010

Llanberis 0 - Bethel A 7
Sgorwyr: Gwion (3), Jack (2), Sion Alun, Shaun Owen

Dydd Sadwrn 17 Ebrill 2010

Bethel A 1 - Bontnewydd A 1
Sgoriwr: Shaun Owen

Nos Iau 15 Ebrill 2010

Bethel B 1 - Waunfawr 4

Nos Fercher 14 Ebrill 2010

Nantlle Vale 1 - Bethel A 3
Sgorwyr: Shaun Owen (2), Gwion John

Dydd Sadwrn 10 Ebrill 2010

Bethel A 6 - Llanberis 2

Nos Iau 1 Ebrill 2010

Waunfawr 2 - Bethel B 2
Sgorwyr: Shaun Owen 2

Nos Fawrth 30 Mawrth 2010

Felinheli 2 - Bethel A 6
Sgorwyr: Shaun Owen 3, Sion Bullock 2, Jack Owen 1

Dydd Sadwrn 27 Mawrth 2010

Bethel A 0 - Felinheli 3

Bethel B 0 - Mynydd Tigers 7

Dydd Sadwrn 20 Mawrth 2010

Penrhos B 0 - Bethel B 1
SGORIWR: Shaun Owen

Penrhos A 1 - Bethel A 2
SGORWYR: Sion Bullock, Sion Alun


Dydd Sadwrn 13 Mawrth 2010

Bethel B 1 v Llanrug B 4
SCORIWR: Iwan Parry

Bethel A 8 V Llanrug A 2
SGORWYR: Sion Bullock (3), Sion Alun (2), Gwion John (2), Shaun Owen

Dydd Sadwrn 06 Mawrth 2010

Bethel B 1 v Deiniolen 2
SCORIWR: Shaun Owen

Dydd Sadwrn 27 Chwefror 2010

Bethel A 1 - Cae Glyn A 2
SCORIWR: Shaun Owen

Dymuna'r clwb wellhad buan i Rhys wedi'r anaf a gafodd yn ystod y gem. Brysia wella Rhys!

Dydd Sadwrn 13 Chwefror 2010

Mynydd Tigers 1 - Bethel B 0

Dydd Sadwrn 6 Chwefror 2010

City Pumas 3 - Bethel B 3
SGORWYR: Ruben, Shaun Owen (2)

Dydd Sadwrn 5 Rhagfyr 2009

Segontiwm B 1 - Bethel B 1
SCORIWR: Dion Price

Segontiwm A 4 - Bethel A 3
SCORWYR: Sion Bullock (2), Ben Jones

Dydd Sadwrn 28 Tachwedd 2009

Bontnewydd A 1 - Bethel A 0

Bontnewydd B 5 - Bethel B 0

Dydd Sadwrn 24 Hydref 2009

Llanrug B 0 - Bethel B 2
SGORWYR: Shaun Owen, Sion Bullock

Dydd Sadwrn 17 Hydref 2009

Bethel B 1 (Shaun Owen) - Penrhos B 2

Bethel A 1 (Sion Alun Jones) - Penrhos A 0

Dydd Sadwrn 3ydd Hydref 2009

Bethel 2 v Llanllyfni 2
SGORWYR: Sion Bullock 2

Dan 11b Deiniolen 9 v Bethel 0

Dydd Sadwrn 26 Medi 2009

Dan 11b - Bethel 0 v Cae Glyn 2

Dydd Sadwrn 13 Mawrth 2010

Bethel 6 - Llewod Llanrug 2

Dydd Sadwrn 27 Chwefror 2010

Nantlle Vale B 0 - Bethel 12

Dydd Sadwrn 20 Chwefror 2010

Bethel 11 - Bontnewydd 1

SCORWYR: Iolo Hughes 4, Llyr Edwards 3, James Bell, Guto Griffiths, Dion Griffiths, Wiliam Coles

Dydd Sadwrn 23 Ionawr 2010

Nantlle Vale A 4 - Bethel 5

SGORWYR: Iolo Hughes, James Bell 2, Ynyr Harris, Dylan Hughes

Dydd Sadwrn 5 Rhagfyr 2009

Bontnewydd 0 - Bethel 8

SCORWYR:
Iolo Hughes 3
Caio Hywel 1
Dylan Hughes 1
James Bell 1
Wiliam Coles 1
Guto Griffiths 1

Dydd Sadwrn 10 Hydref 2009
Bethel 3 v Nantlle 4

Dydd Sadwrn 3ydd Hydref 2009
Bethel 14 - Llanberis 4

SGORWYR:
Iolo Hughes 4
Guto Griffiths 2
Wiliam Coles 2
Elliot Edwards 1
James Bell 1
Dion Griffiths 1
Dylan Hughes 1
Ynyr Harris 1
Og 1

TABL CYNGHRAIR GWYRFAI  Tymor 09/10 ....... cliciwch yma

Llongyfarchiadau i'r tim wedi iddyn nhw wneud y dwbl drwy guro cynghrair Gwyrfai ac yn fuddugol yn ffeinal Cwpan FA Arfordir Gogledd Cymru!!

Canlyniadau 2009 - 2010

Dydd Sadwrn 12 Mehefin 2010
Twrnament Caergybi

Bethel 1 v Holyhead Hotspur 'B' 1
Sgoriwr: Tomos Emlyn

Bethel 1 v Holyhead Hotspur 'A' 2
Sgoriwr: Adam Hughes

Bethel 1 v Glantrateh 1
Sgoriwr: Alex Jones

Bethel 1 v Bae Cemaes 1
Sgoriwr: Mathew Edwards

Bethel 0 v Bodedern Athletic 2

Mai 28-31 2010
Cwpan Gogledd Orllewin

Bethel 0 V Harpfield (Stoke) 1

Bethel 1 V Rawmarsh St. Josephs (Rotherham) 1
Sgoriwr
Gruffydd John (Pen)

Bethel 2 V Lytham Juniors FC (Blackpool) 1
Sgorwyr
Daniel Bell, Mathew Edwards

Bethel 0 V Seftonfields (Lerpwl) 1

Bethel 1 V Newcastle East End Boys 2
Sgoriwr
Adam Hughes

Yn y noson wobrwyo, cyflwynwyd y medalau i'r chwaraewyr gan gyn chwaraewr Arsenal Paul Merson

Nos Fawrth 26 Mai 2010

CWPAN CYNGRHAIR GWYRFAI (YN FELINHELI)

BETHEL 6 V LLANLLYFNI 0

SGORWYR: NATHAN PRICE 2, MATHEW EDWARDS, TIM CAVANAGH, TOMOS EMLYN & GRUFFYDD JOHN (PEN).

BETHEL YN CURO'R DWBL AM Y DRYDEDD BLYNEDD YN OLYNOL AC ELENI WEDI CWBLHAU'R TREBL

Nos Fawth 18 Mai 2010

Cwpan Gwyrfai Rownd Gynderfynol yn Bontnewydd

Bethel 3 - Penrhos 'B' 1
Sgorwyr: MATHEW EDWARDS, TIM CAVANAGH & RYAN JONES

Nos Fercher 28 Ebril 2010
Cyngrhair Gwyrfai


FELINHELI 0 - BETHEL 3

Dyfarnwyd y gem i Bethel gan y dyfarnwr, pan wrthododd rheolwr Felin Alun Meirion chwarae'r gem.

'Roedd Bethel i fod i chwarae yn erbyn Felin oddi cartref yn rownd go gynderfynol o gwpan Gwyrfai, ond mae Bethel wedi derbyn 'bye' gan y gyngrhair oherwydd nad oedd Felin am chwarae'r gem yma chwaith!

Dydd Sadwrn 24 Ebrill 2010
FFeinal Cwpan FA Arfordir Gogledd Cymru

Bethel 2 - Towyn Ranger 1
Sgorwyr: Alex Jones, Gruffydd John (Pen)

Nos Fawrth 20 Ebrill 2010
Cyngrhair Gwyrfai

Bethel 14 - Felinheli 1
Sgorwyr: MATHEW EDWARDS 4, TIM CAVANAGH 3, RYAN JONES 2, TOMOS EMLYN, NATHAN PRICE,DANIEL BELL,ALEX JONES & DOMINIC OWEN.

Bethel yn bencampwyr!!

Dydd Sadwrn 17 Ebrill 2010

Penrhos A 0 - Bethel 2
Sgorwyr: Daniel Bell, Ryan Jones

Nos Iau 15 Ebrill 2010

Bethel 3 - Llanllyfni 2
Sgorwyr: Cai Jones, Tim Cavanagh, Gruffydd John (Pen)

Dydd Sadwrn 27 Mawrth 2010

Bethel 7 - Bontnewydd 0
Sgorwyr: Tim Cavanagh, Dominc Owen, Adam Hughes, Mathew Edwards, Cai Jones, Tomos Emlyn

Dydd Sadwrn 13 Mawrth 2010

Cwpan FA Arfordir Gogledd Cymru Rownd gynderfynol

Llandyrnog 3 V Bethel 4
SGORWYR: DANIEL BELL 3, GRUFFYDD JOHN (PEN).

(Bydd Bethel yn chwarae Towyn Rangers yn y gem derfynol)

Dydd Sadwrn 06 Mawrth 2010

Cynghrair Gwyrfai

Llanllyfni 1 V Bethel 4
SGORWYR: ALEX JONES, DOMINIC OWEN, TIM CAVANAGH & ADAM HUGHES.

Dydd Sadwrn 20 Chwefror 2010

PENRHOS 'B' 0 - BETHEL 10

SCORWYR: GRUFFYDD JOHN 3 (1 PEN), DOMINIC OWEN 2, LLION JONES 2,TIM CAVANAGH, RYAN JONES,TOMOS EMLYN.

Dydd Sadwrn 30 Ionawr 2010-
(Cwpan FA Arfordir Gogledd Cymru Rownd go-gynderfynol)

Bethel 6 v Bae Penrhyn 2
SGORWYR: Tim Cavanagh 2,Ryan Jones, Dominic Owen, Own Goal

Dydd Mawrth Ionawr 26 2010 - Gem Gyfeillgar

Bethel 5 V Llanfairpwll 1
Sgorwyr: Adam Hughes, Alex Jones, Cai Jones, Dominic Owen, Ashley Williams

Dydd Sadwrn Ionawr 23 2010 - Gwyrfai League

Bethel 8 - Cae Glyn 1
Sgorwyr: Dominic Owen 3, Harry Edwards, Daniel Bell, Ashley Williams, Mathew Edwards,Gruffydd John (PEN).

Dydd Sadwrn 2 Ionawr 2010-Gem Gyfeillgar

Gleision detholedig 5 v Cochion detholedig 6

Sgorwyr y Gleision: Nathan Price, Gruffydd John, Adam Hughes,Tomos Emlynn, Iolo Hughes Own Gol.

Sgorwyr y cochion: Sam Whitmore 2, Lois William 2, Mathew Edwards, Maldwyn John.

Diolch o galon i bawb a gymerodd rhan ar fore oer iawn i chwarae mewn gem gyfeillgar gystadleuol ddechrau'r flwyddyn.

Dydd Sadwrn 5 Rhagfyr 2009

Cwpan FA Arfordir Gogledd Cymru Rownd 3

LLANRWST UNITED 2 V BETHEL 9

Dydd Sadwrn 31 Hydref 2009 Cynghrair Gwyrfai
Cae Glyn United 1 V Bethel 7
Scorwyr: G.John, T.Cavanagh,T.Emlyn R.Jones,M.Edwards,L.Jones,C.Jones.

Dydd Sadwrn 24 Hydref 2009 Cwpan N.WC.F.A rownd 2
Bethel 2 - Prestatyn Athletic 1
Scoriwr: Domonic Owen (2)

Dydd Sadwrn 17 Hydref 2009 (Gem cyfeillgar)
LLangefni J.F.C 3v Bethel 6
Sgowryr: Tim Cavanagh 3, Ryan Jones 2 a Domonic Owen

Dydd Sadwrn 10 Hydref 2009
Bontnewydd 1 v Bethel 10
SCORWYR: TIM CAVANAGH 3, DOMONIC OWEN 2, RYAN JONES 2, LLION JONES, ALEX JONES a GRUFFYDD JOHN.

 

Dydd Sadwrn 3ydd Hydref 2009
Bethel 2 v Penrhos B 2
SGORWYR: Tomos Emlyn, Gruffydd John


Dydd Sadwrn 26 Medi 2009
Dan 16 - Bethel 7 v Penrhos A 2

GEMAU CEFEILLGAR (DAN 16)

10/8/09 LLANDEGFAN 1 v Bethel 13
SGORWYR: DOMONIC OWEN 4, ALEX JONES 2, LLION JONES 2, CAI JONES, RYAN JONES, GRUFFYDD JOHN, ASHLEY WILLIAMS, TIM CAVANAGH.

13/8/09 LLANGEFNI JUNIORS 2 v Bethel 3
SGORWYR: GRUFFYDD JOHN, TIM CAVANAGH, RYAN JONES.

15/8/09 PRESTATYN ATHLETIC 1 v Bethel 2
SGORWYR: CAI JONES, ADAM HUGHES.

20/8/09 GLANTRAETH 0 v Bethel 9-0
SGORWYR: RYAN JONES 3, CAI JONES 2, TIM CAVANAGH 2, NATHAN PRICE, MATHEW EDWARDS.

5/9/09 AMLWCH TOWN 2 v Bethel 7
SGORWYR: DOMONIC OWEN 3, RYAN JONES 2, ALEX JONES 2.

9/9/09 Bethel 6 v ACADEMI CLWB PELDROED DINAS BANGOR 0
SGORWYR: DANIEL BELL 3, TIM CAVANAGH, ALEX JONES, RYAN JONES.

15/9/09 ACADEMI PORTHMADOG 3 v BETHEL 3
SGORWYR: GRUFFYDD JOHN 2 (1 PEN), DOMONIC OWEN.

Twrnament Caergybi

 

NORTH WEST TROPHY

 

CWPAN CYNGRHAIR GWYRFAI

 

Ffeinal Cwpan NWCFA

 

Bethel v Penrhos B

 

Bethel 2 v Towryn Rangers 1

 

Pencampwyr Cwpan FA Arfordir y Gogledd

 

Chubbs Cabs Hoodies

 

Bethel 14 v Felinheli 1

 

Penrhos A v Bethel

 

Bethel v Llanllyfni

 

Bethel v Llandyrnog United

 

Bethel v Llanllyfni

 

Penrhos 'B' 0 - Bethel 10

 

Bethel v Bae Penrhyn

 

Bethel v Cae Glyn

 

Bethel Glas v Bethel Coch

 

 

Llanrwst 2 - Bethel 9 5/12/09

 

 

Cae Glyn United 1 v Bethel 7

 

Bethel 2 v Prestatyn Athletic 1

 

 

Llangefni v Bethel 17/10/2009

 

Bontnewydd v Bethel

 

Bethel v Penrhos "B"

 

Bethel v Bangor City Academy under 16's

 

Amlwch v Bethel under 16's

 

Porthmadog Academy v Bethel under 16's